Giới thiệu 8On – Live trực tiếp bóng đá nhanh nhất hiện nay

Giao Hữu Quốc Tế
15:00 - 20/05
Thổ Nhĩ Kỳ U16
VS
Séc U16
Chinese Champions League
15:30 - 20/05
Nanjing Tehu
VS
Qingdao May Wind
Chinese Champions League
15:30 - 20/05
Qingdao Chasing
VS
Jiangsu Dongsheng
V.League 2
16:00 - 20/05
Đồng Tháp
VS
Vũng Tàu FC
FNL Nga
16:00 - 20/05
SKA Khabarovsk
VS
Alania V
Germany Youth U19 League
16:00 - 20/05
Hertha Berlin U19
VS
Borussia Dortmund U19
Giao Hữu Quốc Tế
16:00 - 20/05
Nữ Slovakia U16
VS
Nữ Italy U16
Giao Hữu Quốc Tế
16:00 - 20/05
Nữ Serbia U16
VS
Nữ Phần Lan U16
VĐQG Kyrgyzstan
16:10 - 20/05
FC Ilbirs
VS
FK Kara-Balta
Malaysia MFL Cup
16:15 - 20/05
Terengganu II U23
VS
Negeri Sembilan U23
Malaysia MFL Cup
16:30 - 20/05
PDRM U23
VS
Penang U23
WK League
17:00 - 20/05
Nữ Suwon FMC
VS
Nữ Boeun Sangmu
WK League
17:00 - 20/05
Nữ Seoul Amazones
VS
Nữ Gumi University
WK League
17:00 - 20/05
Nữ Gyeongju FC
VS
Nữ Changnyeong
WK League
17:00 - 20/05
Nữ Hyundai SteelRed
VS
Nữ KSPO FC
Denmark - 4.Liga
17:00 - 20/05
Aarhus Fremad 2
VS
Odder IGF
Germany Oberliga NOFV
17:00 - 20/05
Eilvese
VS
Eintracht Celle
Israel B League
17:00 - 20/05
Moadon Sport Tira
VS
Maccabi Ata Bialik
Denmark Woman League Divison 2
18:00 - 20/05
Nữ ASA Aarhus
VS
Nữ Sundby BK
Hạng Nhất Đan Mạch
18:00 - 20/05
Naestved
VS
Hillerod
Norway Division 4
18:00 - 20/05
Skjervoy
VS
Mjolner
Ngoại Hạng Mông Cổ
18:15 - 20/05
Khovd
VS
Bavarians FC
Norway Division 4
18:30 - 20/05
Ulfstind
VS
Bodo Glimt 2
Chinese Basketball Association
18:35 - 20/05
Xinjiang Flying Tigers
VS
Liaoning Dinosaurs
Ngoại Hạng Đan Mạch
19:00 - 20/05
Lyngby
VS
Viborg
Ngoại Hạng Đan Mạch
19:00 - 20/05
Vejle
VS
Hvidovre IF
Norway 2.Liga
19:00 - 20/05
Alta
VS
Junkeren
Norway 2.Liga
19:00 - 20/05
Gjovik Lyn
VS
Ullensaker/Kisa IL
Norway Division 1 Women
19:00 - 20/05
Nữ Fortuna Alesund
VS
Nữ Avaldsnes
Bulgaria B PFG
19:00 - 20/05
PFK Montana
VS
Septemvri Sofia
Switzerland Challenge League
19:15 - 20/05
Vaduz
VS
Bellinzona
Switzerland Challenge League
19:15 - 20/05
FC Sion
VS
Schaffhausen
Women Norwegian Toppserien
19:30 - 20/05
Nữ Kolbotn
VS
Nữ SK Brann
Ngoại Hạng Armenia
20:00 - 20/05
FK Van
VS
Urartu
Armenia Division 2
20:00 - 20/05
Gandzasar Kapan
VS
Pyunik B
Norway Division 4
20:00 - 20/05
Mandalskameratene
VS
Brodd
Ngoại Hạng Ai Cập
20:00 - 20/05
Al Masry
VS
Enppi
Hạng Nhất Đan Mạch
20:00 - 20/05
HB Koge
VS
Helsingor
Norway 2.Liga
20:00 - 20/05
Follo
VS
Eidsvold Turn
German Frauen Bundesliga
20:30 - 20/05
Nữ Hoffenheim
VS
Nữ Bayern Munchen
German Frauen Bundesliga
20:30 - 20/05
Nữ Bayer Leverkusen
VS
Nữ Werder Bremen
German Frauen Bundesliga
20:30 - 20/05
Nữ Nurnberg
VS
Nữ Duisburg FCR
German Frauen Bundesliga
20:30 - 20/05
Nữ Koln
VS
Nữ E. Frankfurt
German Frauen Bundesliga
20:30 - 20/05
Nữ VfL Wolfsburg
VS
Nữ Essen Schonebeck
German Frauen Bundesliga
20:30 - 20/05
Nữ SC Freiburg
VS
Nữ RB Leipzig
Hungary Womens Division 1 League
20:45 - 20/05
Nữ Ferencvarosi TC
VS
Nữ Gyori Dozsa
VĐQG Iceland
21:00 - 20/05
Vestri
VS
Vikingur Reykjavik
Ngoại Hạng Đan Mạch
21:00 - 20/05
Silkeborg
VS
Brondby IF
Uzbek League
21:00 - 20/05
D. Samarqand
VS
Pakhtakor
FNL Nga
21:00 - 20/05
Tyumen
VS
KAMAZ Chelny
Uzbek League
21:00 - 20/05
Termez Surkhon
VS
Nasaf Qarshi
UAE Pro-League
21:10 - 20/05
Khor Fakkan
VS
Al-Sharjah
UAE Pro-League
21:10 - 20/05
Al-Jazira(UAE)
VS
Emirates Club
VĐQG Latvia
21:30 - 20/05
Grobina
VS
FK Valmiera
VĐQG Bulgaria
21:45 - 20/05
Arda
VS
CSKA 1948 Sofia
FNL Nga
21:45 - 20/05
Arsenal Tula
VS
Akron Togliatti
Ngoại Hạng Armenia
22:00 - 20/05
Ararat Yerevan
VS
Alashkert
VĐQG Na Uy
22:00 - 20/05
Ham-Kam
VS
Bodo Glimt
FNL Nga
22:00 - 20/05
Sokol
VS
Volgar Astrachan
VĐQG Jordan
22:00 - 20/05
AL Salt
VS
Al-Jalil
FNL Nga
22:00 - 20/05
Neftekhimik N
VS
FK Leningradets
VĐQG Na Uy
22:00 - 20/05
Lillestrom
VS
Fredrikstad
VĐQG Na Uy
22:00 - 20/05
KFUM Oslo
VS
Odd Grenland
VĐQG Na Uy
22:00 - 20/05
Kristiansund BK
VS
Brann
VĐQG Na Uy
22:00 - 20/05
Molde
VS
Sarpsborg 08
VĐQG Jordan
22:00 - 20/05
Al Hussein
VS
Al Faisaly
VĐQG Na Uy
22:00 - 20/05
Sandefjord
VS
Viking
VĐQG Na Uy
22:00 - 20/05
Stromsgodset
VS
Haugesund
FNL 2
22:30 - 20/05
Luki Energiya
VS
FC Tver
Azadegan League
22:45 - 20/05
Mes krman
VS
Chadormalou Ardakan
Ngoại Hạng Ai Cập
22:59 - 20/05
ZED FC
VS
AlIttihad
VĐQG Thụy Sĩ
22:59 - 20/05
FC Zurich
VS
Lugano
FNL Nga
22:59 - 20/05
PFK Kuban
VS
Khimki
Ngoại Hạng Ai Cập
22:59 - 20/05
El Mokawloon El Arab
VS
Pharco
VĐQG Latvia
22:59 - 20/05
Rigas Futbola
VS
BFC Daugavpils
VĐQG Thụy Sĩ
22:59 - 20/05
Winterthur
VS
St. Gallen
Hạng Nhất Ba Lan
22:59 - 20/05
Bbts Podbeskidzie
VS
Chrobry Glogow
Ngoại Hạng Đan Mạch
22:59 - 20/05
Nordsjaelland
VS
Midtjylland
VĐQG Thụy Sĩ
22:59 - 20/05
Servette
VS
Young Boys
Bahraini Premier League
22:59 - 20/05
Al-Riffa
VS
Manama Club
VĐQG Iceland
23:15 - 20/05
KA Akureyri
VS
Fylkir
Serie A
23:30 - 20/05
Salernitana
VS
Verona
VĐQG Bỉ
23:30 - 20/05
Racing Genk
VS
Royal Antwerp
FNL Nga
23:30 - 20/05
Torpedo Moscow
VS
Shinnik Yaroslavl
VĐQG Romania
00:00 - 21/05
Dinamo Bucuresti
VS
FK Csikszereda
VĐQG Ba Lan
00:00 - 21/05
Zaglebie Lubin
VS
LKS Lodz
VĐQG Thụy Điển
00:00 - 21/05
Sirius FK
VS
Vasteras SK FK
UAE Pro-League
00:00 - 21/05
Al Wahda(UAE)
VS
Al Ain
Ngoại Hạng Israel
00:00 - 21/05
Beitar Jerusalem
VS
Maccabi Petah
UAE Pro-League
00:00 - 21/05
Al Bataeh
VS
Hatta
VĐQG Thụy Điển
00:00 - 21/05
Djurgardens
VS
Halmstads
VĐQG Iceland
00:00 - 21/05
Hafnarfjordur
VS
KR Reykjavik
Ngoại Hạng Nga
00:00 - 21/05
FK Nizhny Nov
VS
CSKA Moscow
Hạng Nhất Thổ Nhĩ Kỳ
00:00 - 21/05
Corum Belediyespor
VS
Bodrumspor
VĐQG Thụy Điển
00:10 - 21/05
Hacken
VS
Malmo FF
VĐQG Na Uy
00:15 - 21/05
Tromso IL
VS
Rosenborg
VĐQG Bulgaria
00:15 - 21/05
Slavia Sofia
VS
Botev Plovdiv
Hungary NB Ⅱ
01:00 - 21/05
Gyori ETO
VS
Vasas
Peru B League
01:00 - 21/05
Academia Cantolao
VS
UCV Moquegua
VĐQG Uruguay
01:00 - 21/05
Liverpool URU
VS
Miramar Misiones FC
La Liga 2
01:30 - 21/05
RCD Espanyol
VS
Real Oviedo
La Liga 2
01:30 - 21/05
Villarreal B
VS
Albacete
Argentine Division 2
01:30 - 21/05
Almirante Brown
VS
San Telmo
Italian Serie B
01:30 - 21/05
Palermo
VS
Venezia
Serie A
01:45 - 21/05
Bologna
VS
Juventus
Ngoại Hạng Ireland
01:45 - 21/05
Shamrock Rovers
VS
Derry City
Ngoại Hạng Ireland
01:45 - 21/05
St. Patricks Athletic
VS
Shelbourne
Ngoại Hạng Canada
02:00 - 21/05
HFX Wanderers
VS
Valour
Chile Primera B
02:30 - 21/05
Santiago Morning
VS
Dep. Recoleta
VĐQG Peru
03:00 - 21/05
UTC Cajamarca
VS
Sport Boys
Brazil womens League
03:00 - 21/05
Nữ Sao Paulo
VS
Nữ Flamengo RJ
Colombia Copa Premier
03:00 - 21/05
Orsomarso
VS
Real Cartagena
Peru B League
03:15 - 21/05
Dep. Binacional
VS
Comerciantes FC
Columbia women.s League
03:30 - 21/05
Nữ Alianza Petrolera
VS
Nữ Inter Palmira
Columbia women.s League
04:00 - 21/05
Nữ Millonarios
VS
Nữ La Equidad
Paraguayan Division 2
04:00 - 21/05
Resistencia SC
VS
Rubio nu
VĐQG Chile
05:00 - 21/05
Union Espanola
VS
U. La Calera
VĐQG Argentina
05:00 - 21/05
Estudiantes L.P
VS
Dep. Riestra
VĐQG Argentina
05:00 - 21/05
San Lorenzo
VS
Lanus
VĐQG Chile
05:00 - 21/05
Cobresal
VS
Coquimbo Unido
Brasileiro, Serie C
06:00 - 21/05
Floresta CE
VS
Figueirense
VĐQG Uruguay
06:00 - 21/05
Dep. Maldonado
VS
Nacional
USA USL League Two
06:00 - 21/05
Florida Elite
VS
SC Brave Lions
VĐQG Bolivia
06:00 - 21/05
Royal Pari
VS
Always Ready
Brasileiro, Serie C
06:00 - 21/05
Athletic Club MG
VS
Aparecidense GO
Brazil Serie D
06:15 - 21/05
Trem-AP
VS
Humaita AC
Paraguayan Division 2
06:30 - 21/05
Independiente Luque
VS
Dep. Santani
VĐQG Ecuador
07:00 - 21/05
Tecnico Universitario
VS
Orense SC
Hạng Nhì Brazil
07:00 - 21/05
Guarani SP
VS
America MG
Argentine Division 2
07:10 - 21/05
S.M Tucuman
VS
Patronato Parana
VĐQG Argentina
07:15 - 21/05
Racing Club
VS
Argentinos Juniors
VĐQG Argentina
07:15 - 21/05
Rosario Central
VS
Atletico Tigre
Argentine Division 2
07:30 - 21/05
Atletico Mitre
VS
CA Brown Adrogue
Chile Primera B
07:30 - 21/05
Deportes Limache
VS
San Marcos Arica
VĐQG Chile
07:30 - 21/05
Audax Italiano
VS
Huachipato
USA USL League Two
07:30 - 21/05
Tennessee SC
VS
Birmingham Legion
VĐQG Chile
07:30 - 21/05
Huachipato
VS
Audax Italiano
Liga MX Femenil
08:00 - 21/05
Nữ Tigres
VS
Nữ Club America
VĐQG Peru
08:00 - 21/05
Cienciano
VS
Uni. Deportes
Colombia Copa Premier
08:05 - 21/05
Tigres Zipaquira
VS
Atletico Huila
Liga MX Femenil
10:00 - 21/05
Nữ Pachuca
VS
Nữ Monterrey
Chinese Champions League
15:30 - 21/05
North Texas
VS
Wagner College
Chinese Champions League
15:30 - 21/05
Guangdong RTFC
VS
American
Vietnam Womens League
16:00 - 21/05
Nữ Hà Nội II
VS
Nữ Sơn La
Vietnam Womens League
16:00 - 21/05
Nữ PP Hà Nam
VS
Nữ Hồ Chí Minh
Australia FFA Cup
16:30 - 21/05
Maroochydore
VS
Queensland Lions
Australian cloth
16:30 - 21/05
Redcliffe PCYC
VS
Brisbane Knights
Australia FFA Cup
16:30 - 21/05
Coogee United
VS
Marconi Stallions
Australia FFA Cup
16:30 - 21/05
North Sunshine E
VS
Avondale FC
Australia FFA Cup
16:30 - 21/05
Wollongong Wolves
VS
Rockdale Suns
Australia FFA Cup
16:30 - 21/05
Magic United TFA
VS
Surfers Paradise
V.League 1
17:00 - 21/05
Quảng Nam
VS
Bình Dương
Giao Hữu Quốc Tế
17:00 - 21/05
Nữ Pháp U16
VS
Ireland U16 (W)
Australia FFA Cup
17:00 - 21/05
St Albans Saints
VS
Green Gully Fc
V.League 1
17:00 - 21/05
Hoàng Anh Gia Lai
VS
HL Hà Tĩnh
Australia FFA Cup
17:00 - 21/05
Preston Lions
VS
South Melbourne
K League 2
17:30 - 21/05
Jeonnam Dragons
VS
Chungbuk Cheongju
K League 2
17:30 - 21/05
Seoul E-Land
VS
Bucheon 1995
K League 2
17:30 - 21/05
Chungnam Asan
VS
Suwon Bluewings
Ngoại Hạng Trung Quốc
18:00 - 21/05
Meizhou Hakka
VS
Sichuan Jiuniu
Chinese Champions League
18:30 - 21/05
Guangxi Bushan
VS
UNC Wilmington
Chinese Champions League
18:30 - 21/05
Guangdong Mingfeng
VS
Austin Peay
Ngoại Hạng Trung Quốc
18:35 - 21/05
Qingdao Manatee
VS
Beijing Guoan
Ngoại Hạng Trung Quốc
18:35 - 21/05
Henan FC
VS
Shanghai Shenhua
Ngoại Hạng Trung Quốc
18:35 - 21/05
Zhejiang Greentown
VS
Wuhan Three Towns
Ngoại Hạng Trung Quốc
19:00 - 21/05
Nantong Zhiyun
VS
Cangzhou Mighty
Ngoại Hạng Trung Quốc
19:00 - 21/05
Tianjin Tigers
VS
Shandong Taishan
V.League 1
19:15 - 21/05
CLB Hà Nội
VS
Thanh Hóa
V.League 1
19:15 - 21/05
Hồ Chí Minh
VS
Công An Hà Nội
Armenia Division 2
20:00 - 21/05
Nikarm
VS
Alashkert B
Armenia Division 2
20:00 - 21/05
MIKA Ashtarak
VS
Nữ Ararat Yerevan
Ngoại Hạng Armenia
20:00 - 21/05
FC Pyunik
VS
FC Noah
Ngoại Hạng Ai Cập
20:00 - 21/05
B. El Mahallah
VS
El Daklyeh
VĐQG Bulgaria
20:30 - 21/05
Etar
VS
Botev Vratsa
Ngoại Hạng Belarus
20:45 - 21/05
FK Isloch
VS
FC Minsk
Lithuania cup
21:00 - 21/05
Spartakas Ukmerge
VS
Dziugas Telsiai
Uzbek League
21:00 - 21/05
Kuruvchi Bunyodkor
VS
Lokomotiv Tashkent
Lithuania cup
21:00 - 21/05
Babrungas
VS
Hegelmann Litauen
Lithuania cup
21:00 - 21/05
TransINVEST Vilnius
VS
Zalgiris Vilnius
UAE Pro-League
21:10 - 21/05
Al Nasr Dubai
VS
Ajman
UEFA European U-17 Championship
22:00 - 21/05
Slovakia U17
VS
Thụy Điển U17
Lithuania cup
22:00 - 21/05
FC Siauliai
VS
Suduva
Ngoại Hạng Iraq
22:00 - 21/05
Duhok
VS
Al Zawraa
Ngoại Hạng Iraq
22:00 - 21/05
Al-Hudod
VS
Newroz SC(IRQ)
Ngoại Hạng Iraq
22:00 - 21/05
Al Quwa Al Jawiya
VS
AI Kahrabaa
VĐQG Latvia
22:00 - 21/05
FK Metta
VS
Tukums-2000
UEFA European U-17 Championship
22:00 - 21/05
Tây Ban Nha U17
VS
Bồ Đào Nha U17
Hạng Nhất Séc
22:30 - 21/05
Otrokovice
VS
Frydlant
Ngoại Hạng Belarus
22:45 - 21/05
Slutsksakhar Slutsk
VS
Neman Grodno
VĐQG Bulgaria
22:45 - 21/05
Beroe Zagora
VS
Lok. Sofia
Ngoại Hạng Armenia
22:59 - 21/05
Ararat-Armenia
VS
Shirak
VĐQG Estonia
22:59 - 21/05
FC Flora
VS
FC Kuressaare
Ngoại Hạng Ai Cập
22:59 - 21/05
Cera. Cleopatra
VS
NBE SC
Ngoại Hạng Ai Cập
22:59 - 21/05
El Gounah
VS
Talaea EI-Gaish
CAF U-17 Championship
22:59 - 21/05
BeninU17
VS
Hanil University
VĐQG Iran
23:15 - 21/05
Peykan
VS
Tractor S.C
VĐQG Iran
23:15 - 21/05
Sanat-Naft
VS
Caspian Qazvin
VĐQG Iran
23:15 - 21/05
Sepahan
VS
Havadar SC
VĐQG Iran
23:15 - 21/05
Nassaji Mazandaran
VS
Esteghlal Tehran
VĐQG Iran
23:15 - 21/05
Malavan
VS
Mes Rafsanjan
VĐQG Iran
23:15 - 21/05
Persepolis
VS
Esteghlal Khozestan
VĐQG Iran
23:15 - 21/05
Gol Gohar FC
VS
Aluminium Arak
VĐQG Iran
23:15 - 21/05
Foolad Khoz
VS
Zob Ahan
Hạng Nhất Na Uy
00:00 - 22/05
Moss
VS
Start Kristiansand
UAE Pro-League
00:00 - 22/05
Al Ahli(UAE)
VS
Banni Yas
VĐQG Thụy Điển
00:00 - 22/05
IFK Goteborg
VS
Mjallby AIF
Ngoại Hạng Đan Mạch
00:00 - 22/05
Aarhus AGF
VS
FC Copenhagen
UAE Pro-League
00:00 - 22/05
Ittihad Kalba
VS
Al-Wasl
Ngoại hạng Nam Phi
00:30 - 22/05
TS Galaxy
VS
Sundowns
UEFA European U-17 Championship
00:30 - 22/05
Italy U17
VS
Ba Lan U17
UEFA European U-17 Championship
00:30 - 22/05
Pháp U17
VS
Anh U17
Ngoại Hạng Israel
00:30 - 22/05
Hapoel Haifa
VS
Maccabi Tel Aviv
Ngoại Hạng Israel
00:30 - 22/05
Hapoel Beer
VS
Maccabi Haifa
Ngoại Hạng Israel
00:30 - 22/05
Maccabi Bnei Raina
VS
Hapoel Sakhnin FC
VĐQG Bulgaria
01:00 - 22/05
Pirin Blagoevgrad
VS
Hebar 1918
Saudi Arabia Division 1
01:00 - 22/05
Al Safa(KSA)
VS
Al Kholood
Saudi Arabia Division 1
01:00 - 22/05
Al Najma(KSA)
VS
Al-Faisaly
Saudi Arabia Division 1
01:00 - 22/05
Al-Baten
VS
Al-Arabi(KSA)
Serbia Cup
01:15 - 22/05
Vojvodina
VS
Crvena Zvezda
VĐQG Thụy Sĩ
01:30 - 22/05
Fc Lausanne
VS
Grasshopper
VĐQG Thụy Sĩ
01:30 - 22/05
Luzern
VS
Stade Ouchy
VĐQG Thụy Sĩ
01:30 - 22/05
Basel
VS
Yverdon
Ligue 2
01:30 - 22/05
Rodez Aveyron
VS
Paris FC
Italian Serie B
01:30 - 22/05
Catanzaro
VS
Cremonese
VĐQG Bolivia
02:00 - 22/05
Real Santa Cruz
VS
San Jose de Oruro
Giao Hữu Quốc Tế
02:00 - 22/05
Costa Rica U16
VS
Guatemala U17
VĐQG Iceland
02:15 - 22/05
HK Kopavogs
VS
Valur Reykjavik
VĐQG Iceland
02:15 - 22/05
Fram Reykjavik
VS
Akranes
VĐQG Iceland
02:15 - 22/05
Breidablik
VS
Stjarnan Gardabaer
Brazil Youth
02:30 - 22/05
Bahia (Youth)
VS
Palmeiras (R)
VĐQG Brazil
03:00 - 22/05
Criciuma
VS
Cuiaba
Colombia Copa Premier
03:30 - 22/05
Cucuta
VS
Deportes Quindio
Hạng Nhất Paraguay
04:30 - 22/05
2 de Mayo PJC
VS
Sportivo Ameliano
USA USL League Two
05:00 - 22/05
Charlotte Eagles
VS
North Carolina U23
Brazil Serie D
05:00 - 22/05
Cascavel PR
VS
Hercilio Luz SC
Copa do Brasil
05:30 - 22/05
Bragantino
VS
Sousa PB
VĐQG Argentina
06:00 - 22/05
Velez Sarsfield
VS
Newells Old Boys
Brazil Campeonato Roraimense
06:00 - 22/05
River(RR)
VS
Nautico (RR)
USA Open Cup
06:00 - 22/05
Charleston Battery
VS
Atlanta United
Canadian Championship
06:00 - 22/05
Toronto FC
VS
Saint Lauren
USA USL League Two
06:30 - 22/05
West Chester United
VS
Philadelphia Lone
USA Open Cup
06:30 - 22/05
New York City B
VS
New Mexico Utd
VĐQG Bolivia
07:00 - 22/05
In. Petrolero
VS
Oriente Petrolero
Hạng Nhất Paraguay
07:00 - 22/05
Libertad
VS
Nacional Asuncion
Colombia Copa Premier
07:00 - 22/05
Llaneros FC
VS
U. Magdalena
Argentina Cup
07:10 - 22/05
Temperley
VS
River Plate
USA Open Cup
07:30 - 22/05
FC Kansas City
VS
FC Tulsa
Copa do Brasil
07:30 - 22/05
Vasco Gama
VS
Fortaleza
Brazil Campeonato Roraimense
08:00 - 22/05
Monte Roraima/RR
VS
Sao Raimundo
USA Open Cup
09:00 - 22/05
Sacramento FC
VS
SJ Earthquakes
Primera Division de El Salvador
09:00 - 22/05
Alianza
VS
CD FAS
Canadian Championship
09:30 - 22/05
Vancouver Whitecaps
VS
Cavalry FC
USA Open Cup
09:30 - 22/05
Los Angeles FC
VS
Loudoun Utd
Giao Hữu Quốc Tế
15:00 - 22/05
Wales U16
VS
Séc U16
Australia FFA Cup
15:30 - 22/05
Tuggeranong
VS
Monaro Panthers
Vietnam Womens League
16:00 - 22/05
Nữ Hà Nội
VS
Nữ Thái Nguyên
Australia FFA Cup
16:00 - 22/05
Moreton Bay Utd
VS
North Star
Vietnam Womens League
16:00 - 22/05
Nữ Hồ Chí Minh 2
VS
Nữ Than KSVN
Australia FFA Cup
16:30 - 22/05
Wollo Kombolcha
VS
Sydney United
Australia FFA Cup
16:30 - 22/05
Hume City
VS
Bayside Argonauts FC
Australia FFA Cup
16:30 - 22/05
Eastern Suburbs
VS
Capalaba Bulldogs
Australia FFA Cup
16:30 - 22/05
Altona Magic
VS
Heidelberg United
Australia FFA Cup
16:30 - 22/05
Kingston City
VS
Langwarrin
Australia FFA Cup
16:45 - 22/05
A.P.I.A. Leichhardt T
VS
Blacktown Spartans
J-League Cup
17:00 - 22/05
V-Varen Nagasaki
VS
Urawa Red
J-League Cup
17:00 - 22/05
Tokyo Verdy
VS
Hiroshima Sanfrecce
J-League Cup
17:00 - 22/05
Kataller Toyama
VS
Vissel Kobe
J-League Cup
17:00 - 22/05
Sagan Tosu
VS
FC Tokyo
J-League Cup
17:00 - 22/05
Nagano Parceiro
VS
C. Sapporo
J-League Cup
17:00 - 22/05
FC Ryukyu
VS
Cerezo Osaka
J-League Cup
17:00 - 22/05
Kashiwa Reysol
VS
Avispa Fukuoka
J-League Cup
17:00 - 22/05
Yokohama FC
VS
Nagoya Grampus
Australia FFA Cup
17:00 - 22/05
SC Wanderers
VS
Brisbane City
Australia Northern NSW League
17:00 - 22/05
Valentine
VS
Newcastle Olympic
J-League Cup
17:00 - 22/05
Blaublitz Akita
VS
Albirex Niigata
J-League Cup
17:00 - 22/05
Machida Zelvia
VS
Kashima Antlers
K League 2
17:30 - 22/05
Busan I Park
VS
Cheonan City
K League 2
17:30 - 22/05
Gimpo FC
VS
Seongnam FC
K League 2
17:30 - 22/05
Gyeongnam FC
VS
Ansan Greeners
Thai League Cup
18:00 - 22/05
Pathum United
VS
Port FC
V.League 1
18:00 - 22/05
Bình Định
VS
Sông Lam Nghệ An
V.League 1
18:00 - 22/05
Khánh Hòa
VS
Viettel FC
V.League 1
18:00 - 22/05
Nam Định FC
VS
Hải Phòng
Ngoại Hạng Trung Quốc
18:35 - 22/05
Qingdao Island
VS
Changchun Yatai
Thai League Cup
19:00 - 22/05
Buriram United
VS
Muang Thong
Ngoại Hạng Trung Quốc
19:00 - 22/05
Shanghai Port
VS
Chengdu Rongcheng
Turkmenistan Premier League
19:00 - 22/05
Energetik Mary
VS
FC Altyn Asyr
Turkmenistan Premier League
19:00 - 22/05
HTTU Asgabat
VS
FC Ahal
Kosovo Cup
20:00 - 22/05
KF Ballkani
VS
Prishtina
Hạng Nhất Kazakhstan
20:00 - 22/05
FK Kaspyi
VS
SD Family
Hạng Nhất Kazakhstan
20:00 - 22/05
FK Taraz
VS
Ekibastuzets
FNL 2
20:00 - 22/05
FK Forte
VS
FK Angusht Nazran
Hạng 2 Phần Lan
20:00 - 22/05
SalPa
VS
KTP Kotka
FNL 2
20:00 - 22/05
Alania-d Vladikavkaz
VS
Stroitel Kamensk-Shakhtinsky
FNL Nga
20:30 - 22/05
Chelyabinsk
VS
Rotor Volgograd
Portugal U23 Cup
21:00 - 22/05
Torreense U23
VS
Estoril U23
VĐQG Bulgaria
21:00 - 22/05
FK Levski
VS
Levski Sofia
Hạng Nhất Séc
21:00 - 22/05
Banik Ostrava B
VS
Hodonin Sardice
Professional Tunisian League 1
21:30 - 22/05
US Tataouine
VS
US Ben Guerdane
Professional Tunisian League 1
21:30 - 22/05
AS Slimane
VS
A.S.Marsa
Lithuania cup
22:00 - 22/05
FM Klaipedos
VS
Banga Gargzdai
Hạng Nhất Séc
22:00 - 22/05
SC Znojmo
VS
Unicov
Hạng Nhất Séc
22:00 - 22/05
Blansko
VS
Slovacko II
VĐQG Phần Lan
22:00 - 22/05
HJK Helsinki
VS
Gnistan Helsinki
VĐQG Phần Lan
22:00 - 22/05
Vaasa VPS
VS
KuPs
FNL 2
22:00 - 22/05
Stavropolye-2009
VS
FK Biolog
Hạng 2 Phần Lan
22:30 - 22/05
JaPS
VS
TPS Turku
Hạng Nhất Séc
22:30 - 22/05
TJ Start Brno
VS
Hlucin
Hạng Nhất Séc
22:30 - 22/05
Trinec
VS
Frydek-Mistek
Hạng Nhất Séc
22:59 - 22/05
Hranice KUNZ
VS
Slovan Rosice
Lithuania cup
22:59 - 22/05
Lietava Jonava
VS
Atomsfera Mazeikiai
VĐQG Estonia
22:59 - 22/05
Paide Linname
VS
Nomme JK Kalju
VĐQG Estonia
22:59 - 22/05
Levadia Tallinn
VS
Tallinna Kalev
Croatia Cup
22:59 - 22/05
Rijeka
VS
Dinamo Zagreb
Czech Republic Cup
22:59 - 22/05
Viktoria Plzen
VS
Sparta Praha
VĐQG Bulgaria
23:30 - 22/05
Ludogorets
VS
Lok. Plovdiv
Portugal U23 Cup
23:30 - 22/05
Famalicao U23
VS
Braga U23
VĐQG Phần Lan
00:00 - 23/05
Ilves Tampere
VS
Inter Turku
Hạng Nhất Na Uy
00:00 - 23/05
Ranheim IL
VS
Stabaek
Hạng Nhất Na Uy
00:00 - 23/05
Sogndal
VS
Raufoss
Hạng Nhất Na Uy
00:00 - 23/05
Egersunds IK
VS
Levanger FK
Hạng Nhất Na Uy
00:00 - 23/05
Bryne
VS
Aalesund FK
Hạng Nhất Na Uy
00:00 - 23/05
Asane Fotball
VS
Valerenga
Hạng Nhất Na Uy
00:00 - 23/05
Kongsvinger
VS
Mjondalen IF
Sweden Cupen
00:30 - 23/05
Enskede IK
VS
FC Arlanda
Brazil Paulista Womens League
01:00 - 23/05
Pinda SC (W)
VS
Nữ Santos
Brazil Youth
01:00 - 23/05
Atl Paranaense (R)
VS
Fluminense (Youth)
Brazil Youth
01:00 - 23/05
Flamengo (R)
VS
America MG (Youth)
Brazil Youth
01:00 - 23/05
Santos (R)
VS
Gremio (R)
UEFA Europa League
02:00 - 23/05
Atalanta
VS
Bayer Leverkusen
VĐQG Bolivia
02:00 - 23/05
Real Tomayapo
VS
Universitario Fc
Brazil Youth
02:00 - 23/05
Cuiaba Esporte (Y)
VS
Fortaleza (R)
Brazil Youth
02:00 - 23/05
Corinthians U20
VS
Goias (Youth)
Brazil Youth
03:00 - 23/05
Atletico Mineiro (R)
VS
Atletico GO (R)
USA USL League Two
03:00 - 23/05
Black Rock
VS
Vermont Green
Hạng 2 Ecuador
03:00 - 23/05
Manta FC
VS
Chacaritas SC
Hạng 2 Ecuador
03:00 - 23/05
Cuniburo FC
VS
San Antonio(ECU)
USA USL League Two
03:30 - 23/05
Charlotte Independ B
VS
Wake FC
USA USL League Two
03:30 - 23/05
Northwestern
VS
Birmingham Legion
Hạng Nhất Paraguay
04:30 - 23/05
Sol de America
VS
Tacuary
Hạng Nhất Paraguay
04:30 - 23/05
Sportivo Luqueno
VS
Olimpia Asuncion
Copa do Brasil
05:00 - 23/05
Vitoria BA
VS
Botafogo RJ
Copa do Brasil
05:00 - 23/05
Fluminense RJ
VS
Sampaio Correa
Copa do Brasil
05:00 - 23/05
A.C Goianiense
VS
Brusque FC
Copa do Brasil
05:00 - 23/05
Sport Recife
VS
Atletico Mineiro
Copa do Brasil
05:30 - 23/05
Gremio (RS)
VS
Operario FPR
VĐQG Bolivia
06:00 - 23/05
Aurora
VS
Bolivar
USA Independent League
06:00 - 23/05
Maryland Bobcats FC
VS
Georgia Lions
Copa do Brasil
06:00 - 23/05
Atl. Paranaense
VS
Ypiranga(RS)
USA Open Cup
06:00 - 23/05
Indy Eleven
VS
Detroit City
Copa do Brasil
06:00 - 23/05
Corinthians (SP)
VS
America FC
VĐQG Colombia
06:15 - 23/05
Atl. Bucaramanga
VS
Millonarios
Canadian Championship
06:30 - 23/05
Montreal Impact
VS
Forge FC
Uruguay Cup
06:30 - 23/05
Defensor SC
VS
Torque
USA Open Cup
06:30 - 23/05
Tampa Bay Rowdies
VS
FC Dallas
USA USL League Two
07:00 - 23/05
Chicago Dutch Lions
VS
Peoria City
USA MLS Next Pro
07:00 - 23/05
Houston Dynamo B
VS
Saint Louis B
Hạng Nhất Paraguay
07:00 - 23/05
Cerro Porteno
VS
Guarani CA
Argentina Cup
07:10 - 23/05
Atl Tucuman
VS
Gimnasia L.P
Copa do Brasil
07:30 - 23/05
Amazonas FC
VS
Flamengo
Copa do Brasil
07:30 - 23/05
Juventude
VS
Internacional RS
VĐQG Bolivia
07:30 - 23/05
Blooming
VS
Wilstermann
VĐQG Colombia
08:30 - 23/05
Deportivo Pereira
VS
Atletico Junior
USA Open Cup
09:30 - 23/05
Seattle Sounders
VS
Phoenix Rising
Uzbekistan Second League
18:00 - 23/05
Aral Nukus
VS
Mashal Muborak
Hạng Nhất Kazakhstan
18:00 - 23/05
Altay FK
VS
FK Aktobe II
Hạng Nhất Kazakhstan
18:00 - 23/05
Tarlan
VS
Okzhetpes
Azerbaijan Division 2
19:00 - 23/05
Difai Agsu FK
VS
Zaqatala FK
Azerbaijan Division 2
19:00 - 23/05
Irəvan FK
VS
Karvan Evlakh
Azerbaijan Division 2
19:00 - 23/05
E Nel G Tick
VS
Qaradag Lokbatan
VĐQG Bulgaria
19:15 - 23/05
Arda
VS
Slavia Sofia
VĐQG Georgia
19:30 - 23/05
Samtredia
VS
Dila Gori
Hạng Nhất Kazakhstan
20:00 - 23/05
Ulytau Zhezkazgan
VS
Kairat Almaty II
Zimbabwe Premier
20:00 - 23/05
Dynamos FC
VS
Arenel Movers
Zimbabwe Premier
20:00 - 23/05
Highlanders
VS
Manica Diamond
Lebanese Premier League
20:00 - 23/05
Al Ghazieh
VS
Trables Sports Club
Lebanese Premier League
20:00 - 23/05
Alahli Nabatiya
VS
Al-Hikma
Professional Tunisian League 1
21:30 - 23/05
Etoile Metlaoui
VS
Olympique de Beja
Azadegan League
21:30 - 23/05
Soongoun Varzaghan
VS
Khooshe Talaee
Azadegan League
21:30 - 23/05
Mes Shahre Babak
VS
Shahrdari Astara
Professional Tunisian League 1
21:30 - 23/05
C.A.Bizertin
VS
E.Gawafel.S.Gafsa
VĐQG Bulgaria
21:45 - 23/05
CSKA 1948 Sofia
VS
Botev Plovdiv
UEFA European U-17 Championship
22:00 - 23/05
Ukraine U17
VS
CH Séc U17
Ngoại Hạng Iraq
22:00 - 23/05
Al Zawraa
VS
AL Minaa
Ngoại Hạng Iraq
22:00 - 23/05
Naft Misan
VS
Al Shorta
VĐQG Latvia
22:00 - 23/05
FK Auda Riga
VS
Jelgava
UEFA European U-17 Championship
22:00 - 23/05
Đan Mạch U17
VS
Croatia U17
VĐQG Estonia
22:00 - 23/05
Nomme United
VS
Trans Narva
Ngoại Hạng Iraq
22:00 - 23/05
Newroz SC(IRQ)
VS
Al Quwa Al Jawiya
Hạng 2 Phần Lan
22:30 - 23/05
KaPa
VS
SJK Akatemia
Hạng 2 Phần Lan
22:30 - 23/05
MP MIKELI
VS
Jaro
Hạng 2 Phần Lan
22:30 - 23/05
JIPPO
VS
PK-35 Vantaa
VĐQG Georgia
22:59 - 23/05
Dinamo Tbilisi
VS
Dinamo Batumi
Bosnia and Herzegovina Cup
22:59 - 23/05
Borac Banja Luka
VS
Zrinjski Mostar
Ngoại Hạng Ai Cập
22:59 - 23/05
Zamalek
VS
Future FC
VĐQG Hà Lan
23:45 - 23/05
NEC Nijmegen
VS
Go Ahead Eagles
VĐQG Estonia
00:00 - 24/05
Parnu JK Vaprus
VS
Tartu JK
Sweden Superettan
00:00 - 24/05
IK Brage
VS
Degerfors IF
Sweden Superettan
00:00 - 24/05
Varbergs BoIS
VS
IK Oddevold
Sweden Superettan
00:00 - 24/05
Orebro
VS
Utsiktens BK
Hạng Nhất Na Uy
00:00 - 24/05
Lyn Oslo
VS
Sandnes Ulf
Sweden Division 1
00:00 - 24/05
Norrby IF
VS
FC Trollhattan
VĐQG Georgia
00:00 - 24/05
FC Saburtalo
VS
Kolkheti Poti
VĐQG Bulgaria
00:15 - 24/05
CSKA Sofia
VS
Cherno More
UEFA European U-17 Championship
00:30 - 24/05
Cyprus U17
VS
Sebia U17
UEFA European U-17 Championship
00:30 - 24/05
Austria U17
VS
Xứ Wales U17
Turkey Cup
00:45 - 24/05
Besiktas JK
VS
Trabzonspor
VĐQG Ả-rập Xê-út
01:00 - 24/05
Al-Ettifaq
VS
Al-Shabab(KSA)
VĐQG Ả-rập Xê-út
01:00 - 24/05
Al-Fateh
VS
Al-Hazm
VĐQG Ả-rập Xê-út
01:00 - 24/05
Al-Feiha
VS
Al-Taawon
VĐQG Ả-rập Xê-út
01:00 - 24/05
Al Ittihad(KSA)
VS
Dhamk
VĐQG Ả-rập Xê-út
01:00 - 24/05
Al-Akhdoud
VS
Al-Wehda
VĐQG Ả-rập Xê-út
01:00 - 24/05
Al Raed
VS
Al Ahli
VĐQG Ả-rập Xê-út
01:00 - 24/05
Al-Riyadh
VS
Al-Nassr
Brazil Paulista Womens League
01:00 - 24/05
Nữ Palmeiras SP
VS
Nữ Ferroviaria SP
VĐQG Ả-rập Xê-út
01:00 - 24/05
Al Hilal
VS
Al-Tai
VĐQG Ả-rập Xê-út
01:00 - 24/05
Abha
VS
Al-Khaleej
Italian Serie B
01:30 - 24/05
Ternana
VS
Bari
Bundesliga 2
01:30 - 24/05
VfL Bochum
VS
Fortuna Dusseldorf
Ngoại Hạng Ireland
01:45 - 24/05
Waterford United
VS
Drogheda Utd
VĐQG Bolivia
02:00 - 24/05
S. Antonio Bulo
VS
Royal Pari
VĐQG Hà Lan
02:00 - 24/05
FC Utrecht
VS
Sparta Rotterdam
Iceland Division 2
02:15 - 24/05
Throttur Vogum
VS
KF Gardabaer
Iceland Women Division 1
02:15 - 24/05
Nữ IA Akranes
VS
Nữ Fram Reykjavik
Iceland Women Division 1
02:15 - 24/05
Nữ UMF Selfoss
VS
Nữ IR Reykjavik
Iceland Women Division 1
02:15 - 24/05
Nữ Afturelding
VS
Nữ Grindavik
Brazil Youth
02:30 - 24/05
Internacional RS U20
VS
Botafogo RJ (Youth)
Peru B League
03:30 - 24/05
FC Carlos Stein
VS
Alianza Universidad
Copa do Brasil
05:00 - 24/05
Botafogo SP
VS
Palmeiras
VĐQG Bolivia
05:00 - 24/05
Always Ready
VS
Nacional Potosi
Copa do Brasil
05:00 - 24/05
Criciuma
VS
Bahia
Copa do Brasil
05:30 - 24/05
Cuiaba
VS
Goias
VĐQG Uruguay
06:00 - 24/05
CA Penarol
VS
Club Atletico Progreso
USA MLS Next Pro
06:00 - 24/05
Toronto FC II
VS
Carolina Core
VĐQG Colombia
06:15 - 24/05
Deportes Tolima
VS
La Equidad
Hạng Nhất Paraguay
06:30 - 24/05
Sportivo Trinidense
VS
G. Caballero LJM
VĐQG Bolivia
07:00 - 24/05
The Strongest
VS
Club Guabira
Copa do Brasil
07:30 - 24/05
Sao Paulo
VS
Ag. Maraba
Copa do Brasil
07:30 - 24/05
Ceara
VS
CRB AL
Brazil Paulista Womens League
07:30 - 24/05
Nữ Bragantino
VS
Nữ SC Corinthians
USA USL League Two
07:30 - 24/05
Twin City Toucans
VS
San Diego Toreros
USA USL League Two
08:00 - 24/05
Flatirons Rush
VS
Salt City
USA USL League Two
08:30 - 24/05
Colorado ISA
VS
Montana State
VĐQG Colombia
08:30 - 24/05
Ind. Santa Fe
VS
Once Caldas
USA USL League Two
09:00 - 24/05
Academica SC
VS
San Francisco Glens SC
USA Women
09:00 - 24/05
Nữ Angel City FC
VS
Nữ San Diego
VIC Women’s Premier League
11:00 - 24/05
Nữ Boroondara Eagles
VS
Nữ Brunswick Juventus
VIC Women’s Premier League
11:00 - 24/05
Nữ Essendon Royals
VS
Nữ Preston Lions
VIC Women’s Premier League
11:00 - 24/05
Nữ Bulleen Lions
VS
Nữ Alamein
VIC Women’s Premier League
11:00 - 24/05
Nữ South Melbourne
VS
Nữ Emerging Athlete
Tải thêm trận đấu

Giới thiệu về

Danh mục ẩn

8On – Kênh xem trực tiếp bóng đá với độ phân giải cao và âm thanh sống động, người xem sẽ có cảm giác như đang ngồi trên khán đài sân vận động.

Giới thiệu 8On – Live trực tiếp bóng đá nhanh nhất hiện nay

Việc xem trực tiếp các trận bóng đá là một niềm vui và sở thích không thể thiếu đối với người hâm mộ môn thể thao này. Và nếu bạn đang tìm kiếm một kênh xem trực tiếp bóng đá đáng tin cậy thì chắc chắn sẽ không thể bỏ qua 8On. Với tư cách là một trong những kênh thể thao hàng đầu, 8On đã nhanh chóng thu hút sự chú ý của người xem với những dịch vụ và trải nghiệm độc đáo mà chúng tôi mang đến.